Kqbd - Kết quả bóng đá hôm nay

filter
Bộ lọc tìm kiếm
Chọn giải đấu
Chọn Quốc gia
Tỷ lệ
Chỉ hiển thị trận đấu có Tỷ lệ
setting
Cài Đặt
Thứ tự trận đấu
Thời gian
Giải đấu
Hiển thị TL
Hiển thị trang
Thông báo
Tất cả
Đã yêu thích
Chuông bàn thắng mới
Âm thanh đội nhà
Sound 1
Sound 2
Sound 3
Âm thanh đội khách
Sound 1
Sound 2
Sound 3
Báo thẻ có thẻ
Mũi giờ
Loại TL kèo
Hôm nay (20/07/2024)
Giờ
Chủ
Tỉ số
Khách
H1/Góc
Số liệu
17:00 FT
Vissel Kobe
Nagoya Grampus
1 - 1
7 - 3
0.84  
-0.75  
-0.96  
17:00 FT
Urawa Red Diamonds
Consadole Sapporo
0 - 2
3 - 2
0.95 0.89
-1 2.75
0.93 0.97
17:00 FT
Kashiwa Reysol
Kawasaki Frontale
1 - 2
5 - 9
-0.96 0.87
-0.25 2.75
0.82 0.81
17:00 FT
Jubilo Iwata
Kyoto Sanga
1 - 0
1 - 3
-0.92 0.92
-0.25 2.5
0.81 0.76
17:00 FT
Gamba Osaka
Shonan Bellmare
0 - 0
6 - 4
1  
-0.5  
0.85  
17:00 FT
Cerezo Osaka
1
Albirex Niigata
0 - 1
8 - 5
0.85 0.94
-0.25 2.5
-0.97 0.74
17:00 FT
Avispa Fukuoka
Tokyo Verdy
0 - 1
0 - 6
0.94 0.96
-0.25 2
0.96 0.9
16:00 FT
Machida Zelvia
Yokohama Marinos
0 - 2
6 - 5
0.83  
-0.5  
-0.97  
16:00 FT
Kashima Antlers
FC Tokyo
1 - 1
3 - 5
0.88 0.82
-0.5 2.5
-0.98 0.85
17:30 FT
Gangwon FC
Jeju United
3 - 0
4 - 6
0.84 0.91
-0.25 2.5
-0.96 0.97
17:00 FT
Jeonbuk Hyundai Motors
Ulsan Hyundai FC
0 - 0
2 - 3
0.97 0.88
0.25 2.75
0.93 0.92
10:05 FT
Puebla
Atlas
0 - 2
6 - 4
0.89  
0  
-0.99  
15:00 FT
Philippines U19
Timor Leste U19
1 - 0
7 - 2
1 0.8
0.25 3
0.78 0.98
09:00 FT
Puntarenas
Municipal Liberia
0 - 0
2 - 10
0.96 0.86
0 2.5
0.84 0.77
16:30 FT
Laconi Lian
Mahar United
1 - 3
5 - 7
0.75 0.9
0.5 2.75
0.95 0.8
16:00 FT
Thitsar Arman FC
Yadanabon FC
1 - 2
11 - 5
-0.97 0.67
0.25 2.5
0.78 1
19:00 FT
SV Waldhof Mannheim
TSG Hoffenheim (Youth)
0 - 3
0 - 0
   
   
   
18:30 FT
Darlington
Doncaster Rovers
0 - 0
3 - 0
0.89 -0.95
1.75 3.5
0.87 0.75
18:30 FT
Anderlecht
VfL Wolfsburg
0 - 1
2 - 1
0.86 0.68
-0.25 2.75
0.9 -0.93
18:00 FT
Darmstadt
Saarbrucken
1 - 2
10 - 4
-0.97 0.89
-1 3.25
0.81 0.82
18:00 FT
Varzim
Vianense
0 - 0
0 - 0
0.8 0.9
-1 3
0.91 0.83
18:00 FT
Feyenoord
Cercle Brugge
1 - 0
0 - 0
   
   
   
18:00 FT
Stade Reims II
Chambly FC
0 - 0
0 - 0
   
   
   
18:00 FT
Elana Torun
Lech Rypin
1 - 0
0 - 0
   
   
   
18:00 FT
Torns IF
IFK Trelleborg
1 - 2
7 - 0
   
   
   
18:00 FT
Coleraine
Dergview FC
2 - 0
0 - 0
   
   
   
18:00 FT
Mahdov FC
Ludwigsfelder FC
1 - 0
0 - 0
   
   
   
18:00 FT
Dungannon Swifts
Newington
3 - 0
0 - 0
   
   
   
18:00 FT
MSK Zilina B
MFK Karvina B
0 - 0
5 - 5
   
   
   
18:00 FT
Eilenburg
Bischofswerdaer FV
0 - 1
0 - 0
   
   
   
17:00 FT
Excelsior Maassluis
SteDoCo
0 - 0
0 - 0
   
   
   
17:00 FT
Rio Ave
FC Arouca
0 - 0
0 - 0
   
   
   
17:00 FT
Wikielec
Wda Swiecie
0 - 0
0 - 0
   
   
   
17:00 FT
Astoria Walldorf
VfB Stuttgart II
0 - 0
0 - 0
   
   
   
17:00 FT
PSV Eindhoven Nữ
Oud Heverlee Leuven Nữ
1 - 1
0 - 0
   
   
   
17:00 FT
Lechia Tomaszow Mazowiecki
Star Starachowice
1 - 1
0 - 0
   
   
   
17:00 FT
Legia Warszawa B
KS Polonia Sroda Wlkp
0 - 2
6 - 1
0.91 0.96
-0.5 3
0.8 0.75
17:00 FT
Lechia Zielona Gora
FC Frankfurt
0 - 0
0 - 0
   
   
   
17:00 FT
Ishoj IF
FA 2000
0 - 0
0 - 0
0.85 0.9
0 3
0.88 0.83
17:00 FT
Thisted FC
Brabrand
0 - 0
0 - 0
   
   
   
17:00 FT
Stuttgarter Kickers
Jahn Regensburg
0 - 0
0 - 0
   
   
   
17:00 FT
Royal Antwerp
Francs Borains
0 - 1
0 - 0
   
   
   
16:30 FT
ADO Den Haag
Patro Eisden
0 - 1
0 - 0
   
   
   
16:30 FT
FC Felgueiras
GD Chaves
1 - 0
0 - 0
0.89 0.95
-0.75 2.75
0.91 0.83
16:30 FT
Sporting Braga II
Gil Vicente
0 - 0
0 - 0
   
   
   
16:30 FT
Moreirense
Uniao Leiria
0 - 0
0 - 0
   
   
   
16:30 FT
Gondomar
Tirsense
0 - 0
0 - 0
   
   
   
16:30 FT
SCU Torreense
Atletico Clube Purtugal
0 - 0
0 - 0
   
   
   
16:30 FT
Gyirmot SE
Unirea Ungheni
1 - 0
1 - 2
0.85 0.85
-0.75 2.75
0.95 0.95
16:30 FT
FC Famalicao
Leixoes
0 - 0
0 - 0
   
   
   
16:30 FT
Sanjoanense
Salgueiros
0 - 0
3 - 3
0.81 0.8
-0.75 2.5
0.95 0.91
16:30 FT
Pacos de Ferreira
Estrela da Amadora
0 - 0
0 - 0
   
   
   
16:30 FT
Oliveirense
Academica Coimbra
1 - 1
4 - 3
0.89 0.9
-0.5 2.5
0.89 0.91
16:30 FT
Zawisza Bydgoszcz SA
Wisla Plock U19
4 - 0
3 - 2
0.85 0.9
-0.25 3.25
0.95 0.9
16:30 FT
Eibar
Real Union Irun
0 - 0
11 - 1
0.86 0.65
-1.25 2.5
0.9 -0.87
16:20 FT
SpVg Frechen 20
Siegen Sportfreunde
0 - 0
4 - 4
0.87 0.87
0.25 3.25
0.87 0.89
16:00 FT
MSK Puchov
Trinec
1 - 0
5 - 7
   
   
   
16:00 FT
Fremad Amager
Ringsted
2 - 1
6 - 1
0.88 0.9
-2 3.5
0.92 0.8
16:00 FT
Spisska Nova Ves
RSC Hamsik Academy
0 - 0
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
Chanthaburi FC
Visakha FC
0 - 2
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
FC Porto
Tatabanya
0 - 0
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
GKS Belchatow
Sokol Aleksandrow Lodzki
2 - 0
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
Slavia Kromeriz
Povazska Bystrica
1 - 0
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
Siarka Tarnobrzeg
Unia Tarnow
1 - 0
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
BK Avarta
Karlslunde IF
0 - 2
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
Gedania Gdansk
Polonia Lidzbark
0 - 0
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
LKS Goczalkowice Zdroj
Wislanie Jaskowice
0 - 0
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
Garbarnia Krakow
Sandecja Nowy Sacz
0 - 3
0 - 2
-0.97 0.86
1 3
0.77 0.94
16:00 FT
Malacky
Hodonin Sardice
2 - 2
4 - 4
   
   
   
16:00 FT
Elana Torun
Chemik Bydgoszcz
0 - 0
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
FK Chomutov
Preddie J
0 - 0
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
Middelfart G og
VSK Arhus
1 - 0
4 - 1
0.9 0.83
-1 2.75
0.9 0.98
16:00 FT
Zaglebie Lubin B
Odra Bytom Odrzanski
2 - 0
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
Stal Brzeg
MKS Kluczbork
0 - 2
3 - 8
0.85 0.86
0.75 3.25
0.91 0.9
16:00 FT
FK Vitebsk
Dnepr Mogilev
2 - 0
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
Stargard Szczecinski
Pogon Szczecin II
0 - 2
5 - 8
0.8 0.88
-0.25 3
1 0.83
16:00 FT
Karlovy Vary Dvory
VFC Plauen
0 - 1
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
Baltyk Gdynia
Concordia Elblag
0 - 1
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
AZ Alkmaar (Youth)
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
2 - 0
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
AKS Busko Zdroj
Czarni Polaniec
0 - 0
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
Montpellier
Girona
1 - 2
2 - 4
0.9 0.86
1.5 3.25
0.94 0.84
16:00 FT
Slavia Praha Nữ
Slask Wroclaw Nữ
0 - 0
7 - 2
   
   
   
16:00 FT
Viseu
SL Benfica B
0 - 0
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
Mladost Novi Sad
Semendrija 1924
1 - 1
3 - 5
   
   
   
16:00 FT
Polonia Slubice
GKP Gorzow
0 - 1
0 - 0
   
   
   
16:00 FT
Dukla Banska Bystrica
Tatran LM
0 - 3
4 - 1
0.76 0.76
-1.25 3.5
1 1
16:00 FT
Gornik Polkowice
Carina Gubin
0 - 3
6 - 8
0.91 0.81
-0.5 3
0.85 0.95
15:30 FT
TJ Tatran Bohunice
Brno B
1 - 1
6 - 4
   
   
   
15:30 FT
Rapid Wien
Trenkwalder Admira Wacker
0 - 0
0 - 0
0.95 0.9
-1 3.75
0.85 0.9
15:30 FT
Sokol Hostoun
Vysehrad
1 - 0
0 - 0
   
   
   
15:30 FT
Dukla Praha B
Teplice B
1 - 1
1 - 4
   
   
   
15:30 FT
SC Bad Sauerbrunn
FSC Eggendorf Hartberg II
0 - 0
0 - 0
   
   
   
15:30 FT
Las Palmas
Como
1 - 0
6 - 3
0.91 0.78
-0.25 2.25
0.83 0.93
15:30 FT
Admira Praha
Velke Hamry
0 - 1
6 - 3
   
   
   
15:30 FT
Dafuji cloth MTE
HNK Gorica
2 - 0
1 - 8
0.8 0.78
1.5 3.25
0.93 0.93
15:30 FT
Kisvarda II
Mateszalkai MTK
0 - 0
0 - 0
   
   
   
15:30 FT
KSZO Ostrowiec
Wisloka Debica
1 - 0
5 - 6
0.81 0.98
-0.25 2.75
0.95 0.83
15:30 FT
Usti nad Labem
Domazlice
0 - 0
9 - 9
   
   
   
15:30 FT
Orleta Radzyn Podlaski
Mazovia Minsk Mazowiecki
1 - 0
0 - 0
   
   
   
15:30 FT
OTSU Hallein
SV Wals-Grunau
1 - 1
4 - 3
0.87 0.81
0.5 3.5
0.91 0.9
15:20 FT
Muscelul Campulung
ACS Olimpic Zarnesti
2 - 2
6 - 2
0.8  
-0.75  
0.91  
15:20 FT
SK Slany
Sokol Brozany
0 - 1
5 - 4
   
   
   
15:15 FT
Pardubice B
Bohemians1905 B
0 - 1
0 - 0
0.91 0.84
0.25 3.5
0.8 0.86
15:15 FT
Frydek-Mistek
MFK Havirov
0 - 0
5 - 8
   
   
   
15:00 FT
Budaorsi SC
Hatvan
2 - 1
3 - 1
0.83 0.9
-0.5 3.25
0.98 0.81
15:00 FT
Gyori ETO FC II
MTE Mosonmagyarovar
0 - 0
0 - 0
   
   
   
15:00 FT
Benatky Nad Jizerou
FK Kolin
0 - 1
0 - 0
   
   
   
15:00 FT
RCO Agde
Komarom VSE
0 - 0
6 - 3
0.83  
0  
0.9  
15:00 FT
Dolny Kubin
Hlucin
0 - 2
6 - 1
   
   
   
15:00 FT
Bekescsaba B
Tiszafoldvar VSE
0 - 0
0 - 0
   
   
   
15:00 FT
Veszprem
Balatonfuredi FC
0 - 0
0 - 0
   
   
   
15:00 FT
Godollo
Vasas SC II
1 - 1
0 - 0
   
   
   
15:00 FT
Odra Wodzislaw Slaski
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
0 - 0
0 - 0
   
   
   
15:00 FT
Avia Swidnik
Lewart Lubartow
0 - 0
0 - 0
   
   
   
14:30 FT
Ujpesti TE B
Dorogi FC
0 - 1
0 - 0
   
   
   
14:30 FT
Sauer Vohi
Martfui LSE
0 - 0
0 - 0
   
   
   
14:00 FT
MFK Snina
Humenne
0 - 0
0 - 0
   
   
   
14:00 FT
FK Dimitrovgrad
FC Zagorets
1 - 2
0 - 0
   
   
   
14:00 FT
CSM Focsani
CSA Steaua Bucuresti
0 - 0
0 - 0
   
   
   
14:00 FT
FC Tundzha 1915
Spartak Plovdiv
0 - 1
0 - 0
   
   
   
09:10 FT
Tigres Nữ
Pachuca Nữ
1 - 1
0 - 0
   
   
   
09:10 FT
CD Zacapa
Xelaju MC
2 - 0
6 - 4
1 0.91
0 2
0.76 0.85
09:00 FT
Pattaya City
Visakha FC
1 - 1
0 - 0
0.9 0.9
2.25 3.25
0.9 0.9
17:30 FT
Suwon Samsung Bluewings
Chungbuk Cheongju
0 - 0
6 - 1
0.86 0.8
-0.75 2.25
0.9 0.83
17:00 FT
Gyeongnam FC
1
Bucheon FC 1995
1
1 - 0
2 - 2
0.99  
-0.25  
0.81  
17:00 FT
Jeonnam Dragons
Busan I Park
0 - 2
10 - 2
0.86  
0  
0.98  
17:00 FT
LKS Lodz II
Skra Czestochowa
2 - 0
5 - 3
-0.96 0.61
-0.75 2.5
0.79 0.78
17:00 FT
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Polonia Bytom
2 - 0
5 - 3
0.97 0.94
0.25 3
0.87 0.88
17:10 FT
Pyeongchang FC
Pyeongtaek Citizen
2 - 0
6 - 5
0.9  
-0.25  
0.9  
17:00 FT
Namyangju Citizen
Daejeon Hana Citizen II
1 - 0
6 - 1
0.95  
-0.25  
0.85  
16:00 FT
Jinju Citizen
Seoul United
0 - 0
5 - 6
0.91  
0  
0.88  
15:00 FT
Chungju Citizen
Jeonbuk Hyundai Motors II
0 - 1
7 - 4
0.8 0.73
0.5 2.5
1 1
16:00 FT
Brisbane Olympic Nữ
Souths United SC Nữ
3 - 3
1 - 10
1 0.93
0.75 3.5
0.8 0.88
16:00 FT
Queensland LionsNữ
Peninsula Power Nữ
0 - 0
4 - 6
0.89 0.72
-1.5 4
0.9 0.89
15:15 FT
Virginia United SC Nữ
Broadbeach United SC Nữ
1 - 0
3 - 4
0.96  
-1.5  
0.84  
14:00 FT
Dare southwest Queensland Nữ
North Lakes United (W)
0 - 3
2 - 10
0.9  
4  
0.9  
12:45 FT
Brisbane City Nữ
Gold Coast city Nữ
1 - 0
4 - 1
0.86  
-1  
0.93  
17:00 FT
Super Nova
Marupe
4 - 0
6 - 5
0.95 0.95
-1 3
0.85 0.85
14:30 FT
Metrostars SC
Adelaide Olympic
1
0 - 0
6 - 0
0.86 0.85
-1.5 3.5
0.9 0.79
12:30 FT
Para Hills Knlghts SC
Adelaide Raiders SC
1 - 1
3 - 7
0.99 0.96
-0.25 3
0.81 0.85
12:30 FT
Modbury Jets
Adelaide Comets FC
2 - 0
9 - 9
0.95 -0.99
0 3
0.84 0.81
12:30 FT
Campbelltown City SC
White City Woodville
3 - 1
4 - 7
0.92 0.77
-0.25 3
0.87 0.87
12:00 FT
Croydon Kings
Adelaide Panthers
2 - 2
1 - 5
0.93 0.9
-0.75 3.25
0.86 0.91
12:00 FT
Inglewood United U20
Balcatta U20
1 - 1
8 - 1
0.96 0.4
-0.25 2.5
0.84 -0.59
12:00 FT
Fremantle City U20
Perth RedStar FC U20
0 - 2
4 - 8
1 0.95
1.75 4.5
0.8 0.86
12:00 FT
Pires U20
Armadale SC U20
2 - 0
4 - 0
0.89 0.94
-1 3.75
0.89 0.84
12:00 FT
Olympic Kingsway U20
Western Knights U20
3 - 1
5 - 5
0.8 0.86
-1 3.5
1 0.95
12:00 FT
Stirling Macedonia U20
FloreatAthena U20
2 - 0
7 - 2
0.94 0.86
-0.25 3
0.85 0.95
10:10 FT
Phoenix Rising FC
El Paso Locomotive FC
1 - 0
7 - 4
0.84 -0.95
-0.75 2.5
0.96 0.7
14:10 FT
Cockburn City
Subiaco AFC
0 - 0
5 - 4
0.95 0.87
0.5 3
0.85 0.85
14:00 FT
UWA-Nedlands FC
Willip
0 - 0
5 - 5
0.87 0.85
-1 3.5
0.87 0.85
14:00 FT
Murdoch Uni Melville
Dianella White Eagles
0 - 2
4 - 8
0.87 0.78
0.5 3.25
0.87 0.92
14:00 FT
Joondalup United
Rocking ham City
3
4 - 0
5 - 4
0.69 0.95
-0.25 3.25
-0.95 0.75
14:00 FT
Sorrento F.C.
Kingsley Westside
1 - 0
8 - 7
0.76 0.94
-1.25 3.75
0.96 0.76
14:00 FT