Lịch thi đấu Giao hữu CLB 2024 hôm nay mới nhất

filter
Bộ lọc tìm kiếm
Chọn giải đấu
Chọn Quốc gia
Tỷ lệ
Chỉ hiển thị trận đấu có Tỷ lệ
setting
Cài Đặt
Thứ tự trận đấu
Thời gian
Giải đấu
Hiển thị TL
Hiển thị trang
Thông báo
Tất cả
Đã yêu thích
Chuông bàn thắng mới
Âm thanh đội nhà
Sound 1
Sound 2
Sound 3
Âm thanh đội khách
Sound 1
Sound 2
Sound 3
Báo thẻ có thẻ
Mũi giờ
Loại TL kèo
Giờ
Chủ
Tỉ số
Khách
H1/Góc
Số liệu
Ngày 20/07
78
Cray Valley Paper Mills
Sevenoaks Town
2 - 0
0 - 0
   
   
   
77
Farnborough Town
Hartley Wintney
0 - 0
0 - 0
   
   
   
68
De Graafschap
Al Nasr Dubai
0 - 0
0 - 0
0.91 0.87
-0.25 3.25
0.9 0.93
45+
Hannover 96
FC Twente Enschede
0 - 0
0 - 0
   
   
   
74
Hamburger SV (Youth)
BFC Viktoria 1889
0 - 0
0 - 0
   
   
   
75
SV Rodinghausen
VfL Osnabruck
0 - 1
0 - 0
   
   
   
69
ZFC Meuselwitz
Einheit Rudolstadt
0 - 0
0 - 0
   
   
   
77
TuS Blau-Weiss Lohne
BSV Rehden
0 - 1
4 - 0
-0.94 0.88
-0.25 2.5
0.68 0.89
75
FC Shakhtar Donetsk
Ipswich Town
0 - 1
4 - 4
0.9 -0.83
0 1.5
1 0.7
73
Erzgebirge Aue
Carl Zeiss Jena
0 - 2
8 - 2
-0.92 -0.81
-0.25 4
0.75 0.63
77
FC 08 Hombrug
SV Wehen Wiesbaden
1 - 0
0 - 0
   
   
   
75
Wiedenbruck
SV Lippstadt
2 - 1
5 - 3
-0.93 0.76
-0.25 5.5
0.77 -0.94
71
FSV Frankfurt
Koln Am
1 - 0
2 - 6
0.6 0.85
0.25 3.75
-0.77 0.95
71
Hemel Hempstead Town
Barnet
1 - 3
0 - 3
0.71 0.93
0.25 4.75
-0.93 0.85
73
Wuppertaler
TSV Steinbach Haiger
0 - 1
3 - 4
0.96 -0.42
0 2.5
0.88 0.28
77
Kickers Emden
Bocholt FC
0 - 2
0 - 0
   
   
   
75
KAA Gent
Zulte-Waregem
0 - 1
0 - 0
1 0.94
-1.25 3.25
0.8 0.77
78
Eintracht Trier
Fortuna Dusseldorf (Youth)
1 - 0
4 - 4
-0.74 0.95
-0.25 2.5
0.57 0.87
90+
SG Barockstadt
SC Paderborn 07 II
0 - 0
0 - 0
   
   
   
67
Portsmouth
Bognor Regis Town
2 - 0
8 - 4
-0.98 0.3
-0.75 2.5
0.88 -0.44
76
Bergheim/Hof Nữ
Ingolstadt 04 Nữ
1 - 1
6 - 4
0.97 0.9
0 3.5
0.82 0.9
75
Tus Dassendorf
St Pauli II
0 - 1
6 - 5
0.5 1
0.25 2
-0.8 0.7
71
Viktoria koln
FC Koln
1 - 2
2 - 3
0.81 0.81
0.25 5.75
-0.93 -0.95
75
Vorderland Nữ
Young Boys Nữ
1 - 0
3 - 1
0.58 0.81
0 2.75
-0.86 0.91
79
OKS Stomil Olsztyn
Jagiellonia Bialystok II
0 - 0
3 - 3
0.83 -0.69
0 0.5
0.89 0.51
74
Solihull Moors
Oxford United
0 - 2
0 - 4
-0.94 0.7
0.25 2.5
0.84 -0.95
HT
AFC
Den Bosch
0 - 1
0 - 0
   
   
   
73
SC Spelle-Venhaus
FC Eintracht Rheine
0 - 0
0 - 3
0.62 0.9
0.25 0.75
-0.8 0.9
77
Villingen
SSV Reutlingen 05
2 - 1
0 - 0
   
   
   
67
AZ Alkmaar
Kortrijk
1 - 0
7 - 2
0.89 0.89
-0.5 3
-0.99 0.99
78
Gutersloh
Hessen Kassel
1 - 1
4 - 3
0.83 -0.8
0 4.5
0.93 0.58
74
AFC Wimbledon
Brentford
1 - 3
4 - 3
0.78 -0.93
0.25 5.75
-0.88 0.81
78
Eintracht Braunschweig
Hansa Rostock
2 - 1
0 - 0
   
   
   
65
NAC Breda
Excelsior SBV
0 - 0
5 - 2
0.71 0.77
0 0.75
-0.83 -0.92
73
VfB Stuttgart
Fortuna Sittard
2 - 0
0 - 0
0.88 0.33
-1.5 2.5
0.94 -0.44
74
SV Elversberg
KAS Eupen
1 - 0
0 - 0
   
   
   
68
MSV Duisburg
Notts County
0 - 1
0 - 0
   
   
   
HT
Alemannia Aachen
Eintracht Hohkeppel
1 - 0
0 - 0
   
   
   
76
Sparta Lichtenberg
VSG Altglienicke II
1 - 0
3 - 3
0.97 1
-0.25 2.75
0.82 0.8
78
Blackfield Langley
Lymington New Milton
2 - 0
0 - 0
   
   
   
77
Fleetwood Town
Rochdale
1 - 1
0 - 0
   
   
   
75
Magdeburg
VfL Bochum
1 - 1
2 - 1
-0.94 -0.86
0 2.75
0.82 0.74
54
Fortuna Koln
BSG Chemie Leipzig
0 - 0
3 - 3
-0.97 -0.4
-0.25 2.5
0.73 0.25
45+
Dordrecht
Red Star Waasland
0 - 0
0 - 0
   
   
   
HT
Jahn Regensburg
FC Blau Weiss Linz
0 - 1
0 - 0
   
   
   
HT
FC Rijnvogels
Noordwijk
0 - 1
0 - 6
0.97 0.82
0.25 2.75
0.82 0.97
45+
KVSK Lommel
Willem II
0 - 0
0 - 0
0.9 0.76
0.75 3
0.91 1
45+
Groningen
Emmen
0 - 0
0 - 0
   
   
   
HT
Chemnitzer
Dynamo Dresden
0 - 0
1 - 2
0.86 0.76
0.5 1.25
0.98 -0.94
HT
SV Austria Salzburg
Betis
1 - 2
0 - 2
0.85 0.7
1.25 5
0.95 0.96
45+
Hertha Zehlendorf
Germania Halberstadt
0 - 0
0 - 0
   
   
   
27
Banks o Dee
Hermes Berth
0 - 0
0 - 0
   
   
   
33
IJsselmeervogels
HHC Hardenberg
0 - 0
0 - 0
   
   
   
33
Ballymena United
Bangor FC
0 - 0
2 - 2
0.97 0.95
-0.5 3.25
0.82 0.87
33
Newcastle Benfield
Dunbar United
0 - 0
0 - 0
   
   
   
34
LASK Linz
St.Polten
0 - 0
2 - 1
-0.9 -0.87
-0.75 2.5
0.78 0.61
33
Radcliffe Borough
Lancaster City
0 - 0
0 - 0
   
   
   
33
Hamburger SV
Nantes
0 - 0
0 - 0
-0.98 0.88
0 2.75
0.78 0.93
31
Oud Heverlee
Lens
0 - 0
1 - 3
0.86 -0.73
0.75 2.5
-0.98 0.53
34
Gaborone United
Supersport United
0 - 0
0 - 0
-0.97 -0.98
0.5 1.75
0.79 0.8
27
Rot-Weiss Oberhausen
FC Giessen
0 - 0
2 - 1
-0.97 0.89
-0.75 4.5
0.81 0.95
33
Highworth Town
Swindon Town
0 - 0
0 - 0
   
   
   
33
FC Nantes B
Red Star FC 93
0 - 0
0 - 0
   
   
   
34
SC Vahr Blockdiek
FC Huchting
0 - 0
0 - 0
0.94 0.98
-1 5.5
0.9 0.84
31
FC Buderich 02
VfB Solingen 1910
0 - 0
1 - 1
0.87 0.83
-0.75 3.75
0.95 0.99
32
Werder Bremen
Lecce
0 - 0
3 - 0
1 0.81
-0.25 1.75
0.8 -0.93
32
Standard Liege
Norwich City
0 - 0
0 - 1
0.81 0.96
0.25 4
-0.92 0.92
33
Pen-y-Bont FC
Llanelli
0 - 0
0 - 0
   
   
   
33
Olympiakos Piraeus
Mechelen
0 - 0
4 - 0
0.85 -0.99
-0.25 4
0.95 0.87
23
Tayport FC
Linlithgow Rose
0 - 0
0 - 0
   
   
   
10
Fortuna Dusseldorf
Kaiserslautern
0 - 0
0 - 0
   
   
   
3
Merthyr Town
Haverfordwest County
0 - 0
0 - 0
   
   
   
3
Seraing United
MVV Maastricht
0 - 0
0 - 0
   
   
   
4
Volendam
KMSK Deinze
0 - 0
0 - 0
-0.98 0.67
-0.25 2.5
0.82 -0.91
3
Crewe United
Dollingstown
0 - 0
0 - 0
   
   
   
3
Newtown AFC
Stourbridge
0 - 0
0 - 0
   
   
   
3
Sundby BK
Horsholm-Usserod IK
0 - 0
1 - 3
0.97 1
-0.5 5
0.82 0.8
3
Wegberg-Beeck
Monchengladbach
0 - 0
0 - 0
0.83 0.95
4.75 5.75
0.98 0.83
3
Barry Town United
Newport County
0 - 0
0 - 0
0.82 0.91
1.5 3.5
0.88 0.9
21:00
Carshalton Athletic FC
Bracknell Town
0.9 0.91
0 3.5
0.91 0.89
21:00
Ganshoren
Jeunesse Molenbeek
   
   
   
21:00
Goztepe
Luton Town
0.99 0.78
1 3
0.85 0.93
21:00
Quorn
Brackley Town
0.91 0.9
1.75 3.25
0.9 0.9
21:00
Cheltenham Town
Plymouth Argyle
0.84 0.83
0.25 2.75
1 0.98
21:00
Albion Rovers
Queens Park Reserves
   
   
   
21:00
Ebbsfleet United
West Ham U21
   
   
   
21:00
Boston United
Kettering Town
1 0.78
-1.5 3
0.8 -0.97
21:00
SV Raisting
Unterhaching
   
   
   
21:00
Spennymoor Town
Doncaster Rovers
1 0.79
1.5 3
0.8 0.91
21:00
Annagh United
Loughgall FC
   
   
   
21:00
Shrewsbury Town
Birmingham City
0.88 0.91
0.5 2.75
0.88 0.89
21:00
South Shields
Hartlepool United
0.88 0.5
0.25 2.5
0.93 -0.67
21:00
Eastbourne Borough
Croydon Athletic
   
   
   
21:00
Gillingham
Watford
-0.99 -0.94
0.5 2.75
0.75 0.76
21:00
Hungerford Town
Chippenham Town
1 0.87
0 3.25
0.8 0.93
21:00
Gyori ETO
Kisvarda FC
   
   
   
21:00
Stratford Town
Leamington
0.94 0.73
0.25 2.5
0.82 1
21:00
Maidstone United
Woking
0.95 0.94
0.25 3
0.81 0.78
21:00
Lisburn Distillery
Carrick Rangers
0.77 0.84
3.5 4.25
0.93 0.87
21:00
Hornchurch
Braintree Town
0.98 0.84
0.5 3
0.83 0.87
21:00
Tamworth
Walsall
0.8 0.98
0 3
1 0.8
21:00
HW Welders
Portadown
0.8 0.98
0.5 3.5
1 0.78
21:00
Wingate Finchley
Aldershot Town
0.86 0.99
0.75 3.25
0.84 0.71
21:00
Bath City
Port Vale
0.93 0.91
0.75 3
0.83 0.89
21:00
Chesterfield
Sheffield United
0.94 1
0.75 3
0.9 0.8
21:00
lewes
Worthing
0.86 0.9
0.75 3.5
0.84 0.8
21:00
Tiverton Town
Weston Super Mare
   
   
   
21:00
Hayes Yeading United
Hampton Richmond Borough
   
   
   
21:00
The New Saints
Macclesfield Town
   
   
   
21:00
Coleraine
Armagh City
   
   
   
21:00
Zemun
Radnik Bijeljina
   
   
   
21:00
BK Frem
Holstein Kiel II
0.89 0.85
-0.25 3.25
0.91 0.95
21:00
Ards Rangers
Ards FC
   
   
   
21:00
Hereford FC
Birmingham U21
   
   
   
21:00
Tonbridge Angels
Margate
   
   
   
21:00
zelzate
Club Brugge Ⅱ
   
   
   
21:00
Queens Park Rangers (QPR)
Tottenham Hotspur
-0.93 0.78
0.75 3.25
0.69 0.93
21:00
Middlesbrough
Bolton Wanderers
   
   
   
21:00
Aveley
St Ives Town
   
   
   
21:00
Mickleover Sports
Kidderminster Harriers
   
   
   
21:00
Wealdstone FC
Millwall U21
0.95 0.83
-1 3
0.85 0.98
21:00
AFC Fylde
Wigan Athletic
1 0.95
0.5 2.75
0.76 0.76
21:00
Dungannon Swifts
Ballinamallard United
   
   
   
21:00
Villarreal
Leicester City
   
   
   
21:00
Dagenham Redbridge
West Ham United
0.94 0.95
1.5 3.5
0.9 0.85
21:00
Cliftonville
Institute FC
   
   
   
21:00
Berwick Rangers
Morpeth Town
   
   
   
21:00
Prestwich Heys
Curzon Ashton FC
   
   
   
21:00
Whyteleafe
Merstham
   
   
   
21:00
FC United of Manchester
Salford City
0.79 0.87
1.25 3.25
0.91 0.83
21:00
Spalding United
Rotherham United
0.91 1
1.25 3.5
0.79 0.7
21:00
Bishop·s Cleeve
Walsall Wood
   
   
   
21:00
Swindon Supermarine
Maidenhead United
   
   
   
21:00
Alvechurch
Halifax Town
0.98 0.88
1 3.25
0.83 0.82
21:00
Greifswalder FC
Flota Swinoujscie
   
   
   
21:00
Billingham Town
Kidsgrove Athletic
   
   
   
21:00
Scarborough
Barton
   
   
   
21:00
Stamford
Kings Lynn
   
   
   
21:00
Needham Market
Maldon Tiptree FC
0.98 0.88
-2 3.5
0.83 0.93
21:00
Jersey Bulls
Stevenage Borough
   
   
   
21:00
ETSV Hamburg
SV Drochtersen/Assel
   
   
   
21:00
Clitheroe
Fleetwood Town U21
   
   
   
21:00
Sepei Unite
Bowers Pitsea
   
   
   
21:00
Obolon Kiev
LNZ Cherkasy
   
   
   
21:00
Ballyclare Comrades
Linfield FC
0.89 0.95
2 3.5
0.91 0.83
21:00
Spartak Trnava
Aston Villa
-0.93 0.85
1.25 3
0.76 0.97
21:00
Hucknall Town
Mansfield Town
   
   
   
21:00
Accrington Stanley
Barnsley
0.85 0.9
0.5 3
0.91 0.91
21:00
Corinthian Casuals
Westfields
   
   
   
21:00
St Albans City
Tottenham U21
   
   
   
21:00
Bootle
Southport FC
0.75 0.82
1.25 3.25
0.95 0.88
21:00
Nantwich Town
Blackburn Rovers U21
   
   
   
21:00
Trafford
Bury AFC
   
   
   
21:00
Alfreton Town
Ilkeston Town
0.8 0.8
-1.25 3.25
0.9 0.9
21:00
NEC Nijmegen
Hertha Berlin
-0.98 0.88
0 2.75
0.8 0.92
21:00
Dorking
Dulwich Hamlet
   
   
   
21:00
St Neots Town
Hitchin Town
   
   
   
21:00
Billericay Town
Boreham Wood
0.89 0.91
0.75 3.25
0.91 0.79
21:00
SC Freiburg Nữ
Basel Nữ
   
   
   
21:00
Oldham Athletic
Lincoln City
0.93 0.8
0.75 2.75
0.88 1
21:00
East Grinstead Town
Crawley Town
   
   
   
21:00
Wycombe Wanderers
Colchester United
   
   
   
21:00
Dover Athletic
Welling United
   
   
   
21:00
Tavistock AFC
Truro City
   
   
   
21:00
Workington
Morecambe
0.94 0.81
1 3
0.76 0.9
21:00
UN Kaerjeng 97
Mondercange
0.93 0.9
0 2.75
0.8 0.91
21:00
York City
Grimsby Town
0.84 0.73
0.5 2.5
0.86 1
21:00
Whitehawk
Ashford Town
0.78 0.84
-1 3
-0.98 0.87
21:00
Warrington Town AFC
Altrincham
0.96 0.87
1 3
0.74 0.84
21:00
FC Salzburg
Sheffield Wednesday
0.88 0.44
-1.25 2.5
0.93 -0.62
21:30
Kaizer Chiefs
Al Shahaniya
   
   
   
21:30
Kickers Offenbach
Kaiserslautern
   
   
   
21:30
Le Havre
Fougeresagl
   
   
   
21:30
Monza
Palermo
1 0.88
-0.75 2.75
0.8 0.83
21:30
Diyala FC
Al Karma
0.85 0.88
0.5 2
0.95 0.93
21:30
Al Ramadi
Peshmerga Sulaymaniya SC
0.85 0.78
-0.25 2
0.95 -0.97
22:00
SV Donau
SV Ried B
0.98 0.9
0.5 4
0.83 0.91
22:00
Sassuolo
Spal
0.98 0.88
-2.25 4.5
0.83 0.82
22:00
Glasgow Rangers
Manchester United
-0.88 -0.95
0.25 3.25
0.72 0.77
22:00
Verlaine
RFC de Liege
   
   
   
22:00
Marila Pribram
Banik Most-Sous
   
   
   
22:00
SK Austria Klagenfurt
Caykur Rizespor
0.84 0.76
-0.25 2.75
0.92 1
22:00
Bavois
FC Sion U21
0.75 0.78
-0.5 3
-0.95 -0.97
22:00
MTK Hungaria
KFC Komarno
   
   
   
22:00
Spezia
Arminia Bielefeld
   
   
   
22:00
Scolar Resita
ND Gorica
0.9 0.76
0 2.75
0.9 0.95
22:00
SC Cambuur
SV Meppen
0.95 0.75
-0.75 3
0.85 0.97
22:00
FC Blau Weiss Linz
Stuttgarter Kickers
   
   
   
22:00
Metz
Villefranche
   
   
   
22:00
Slovan Velvary
Viktoria Plzen B
   
   
   
22:00
Les Herbiers
Chamois Niortais
0.88 0.9
0.25 2.75
0.93 0.91
22:00
FC Mynai
FC Vorskla Poltava