Lịch thi đấu Cúp C3 Châu Âu 2024 hôm nay mới nhất

filter
Bộ lọc tìm kiếm
Chọn giải đấu
Chọn Quốc gia
Tỷ lệ
Chỉ hiển thị trận đấu có Tỷ lệ
setting
Cài Đặt
Thứ tự trận đấu
Thời gian
Giải đấu
Hiển thị TL
Hiển thị trang
Thông báo
Tất cả
Đã yêu thích
Chuông bàn thắng mới
Âm thanh đội nhà
Sound 1
Sound 2
Sound 3
Âm thanh đội khách
Sound 1
Sound 2
Sound 3
Báo thẻ có thẻ
Mũi giờ
Loại TL kèo
Giờ
Chủ
Tỉ số
Khách
H1/Góc
Số liệu
Ngày 23/07
22:59
KF Ballkani
Hamrun Spartans
   
   
   
Ngày 24/07
00:00
Red Boys Differdange
Ordabasy
   
   
   
02:00
SS Virtus
FC Flora Tallinn
   
   
   
22:00
FC Struga Trim Lum
FC Pyunik
   
   
   
22:59
Riga FC
Slask Wroclaw
   
   
   
Ngày 25/07
00:00
Dinamo Batumi
Decic Tuzi
   
   
   
01:00
AEK Athens
Inter Club Escaldes
   
   
   
01:45
Cliftonville
FK Auda Riga
   
   
   
22:00
KuPs
Tromso IL
   
   
   
22:30
Zira FK
Dunajska Streda
   
   
   
22:59
Brunos Magpie
FC Copenhagen
   
   
   
22:59
FC Saburtalo Tbilisi
Partizani Tirana
   
   
   
22:59
Mlada Boleslav
TransINVEST Vilnius
   
   
   
22:59
FC Noah
Sliema Wanderers FC
   
   
   
22:59
FK Zalgiris Vilnius
AEP Paphos
   
   
   
22:59
Standard Sumgayit
Fehervar Videoton
   
   
   
22:59
FC Milsami
Lokomotiv Astana
   
   
   
22:59
Ilves Tampere
Austria Wien
   
   
   
23:30
Go Ahead Eagles
Brann
   
   
   
23:30
Omonia Nicosia FC
Torpedo Kutaisi
   
   
   
23:45
Zimbru Chisinau
FC Avan Academy
   
   
   
Ngày 26/07
00:00
FC Zurich
Shelbourne
   
   
   
00:00
F91 Dudelange
Hacken
   
   
   
00:00
Banik Ostrava
Urartu
   
   
   
00:00
Djurgardens
Progres Niedercorn
   
   
   
00:00
NK Olimpija Ljubljana
Polissya Zhytomyr
   
   
   
00:00
Paksi SE Honlapja
AEK Larnaca
   
   
   
00:00
Brondby IF
KF Llapi
   
   
   
00:00
Floriana F.C.
Vitoria Guimaraes
   
   
   
00:00
Dnipro-1
Videoton Puskas Akademia
   
   
   
00:00
Hapoel Beer Sheva
Cherno More Varna
   
   
   
00:15
Maccabi Haifa
Sabah FK Baku
   
   
   
00:30
CFR Cluj
Neman Grodno
   
   
   
00:30
CSKA 1948 Sofia
FK Buducnost Podgorica
   
   
   
00:45
Istanbul BB
SP La Fiorita
   
   
   
01:00
KAA Gent
Vikingur Gotu
   
   
   
01:00
Radnicki 1923 Kragujevac
Mornar
   
   
   
01:00
St. Gallen
Tobol Kostanai
   
   
   
01:00
ZNK Osijek
Levadia Tallinn
   
   
   
01:15
Maribor
CS Universitatea Craiova
   
   
   
01:45
Legia Warszawa
Caernarfon
   
   
   
01:45
Valur Reykjavik
Saint Mirren
   
   
   
01:45
St. Patricks Athletic
Vaduz
   
   
   
01:45
Vikingur Reykjavik
Egnatia
   
   
   
02:00
Stjarnan Gardabaer
Paide Linnameeskond
   
   
   
02:00
Sarajevo
Spartak Trnava
   
   
   
02:00
Hajduk Split
HB Torshavn
   
   
   
02:00
HSK Zrinjski Mostar
NK Bravo
   
   
   
02:15
Breidablik
KF Drita Gjilan
   
   
   
Ngày 30/07
22:00
KF Drita Gjilan
Breidablik
   
   
   
22:59
FC Pyunik
FC Struga Trim Lum
   
   
   
22:59
FC Flora Tallinn
SS Virtus
   
   
   
Ngày 31/07
01:00
Hamrun Spartans
KF Ballkani
   
   
   
01:45
Mornar
Radnicki 1923 Kragujevac
   
   
   
02:00
Decic Tuzi
Dinamo Batumi
   
   
   
Ngày 01/08
00:00
FK Auda Riga
Cliftonville
   
   
   
00:00
Hacken
F91 Dudelange
   
   
   
00:00
Fehervar Videoton
Standard Sumgayit
   
   
   
01:30
Austria Wien
Ilves Tampere
   
   
   
01:30
Spartak Trnava
Sarajevo
   
   
   
21:00
Lokomotiv Astana
FC Milsami
   
   
   
22:00
Ordabasy
Red Boys Differdange
   
   
   
22:00
Urartu
Banik Ostrava
   
   
   
22:00
FC Avan Academy
Zimbru Chisinau
   
   
   
22:00
KF Llapi
Brondby IF
   
   
   
22:30
NK Bravo
HSK Zrinjski Mostar
   
   
   
22:59
Sabah FK Baku
Maccabi Haifa
   
   
   
22:59
Polissya Zhytomyr
NK Olimpija Ljubljana
   
   
   
22:59
AEK Larnaca
Paksi SE Honlapja
   
   
   
22:59
Tobol Kostanai
St. Gallen
   
   
   
22:59
TransINVEST Vilnius
Mlada Boleslav
   
   
   
22:59
AEP Paphos
FK Zalgiris Vilnius
   
   
   
22:59
Levadia Tallinn
ZNK Osijek
   
   
   
23:30
Paide Linnameeskond
Stjarnan Gardabaer
   
   
   
23:30
Inter Club Escaldes
AEK Athens
   
   
   
Ngày 02/08
00:00
Brann
Go Ahead Eagles
   
   
   
00:00
Tromso IL
KuPs
   
   
   
00:00
Sliema Wanderers FC
FC Noah
   
   
   
00:00
CS Universitatea Craiova
Maribor
   
   
   
00:00
Progres Niedercorn
Djurgardens
   
   
   
00:00
FC Copenhagen
Brunos Magpie
   
   
   
00:00
Torpedo Kutaisi
Omonia Nicosia FC
   
   
   
00:30
Vaduz
St. Patricks Athletic
   
   
   
00:30
Cherno More Varna
Hapoel Beer Sheva
   
   
   
00:45
Vikingur Gotu
KAA Gent
   
   
   
01:00
Neman Grodno
CFR Cluj
   
   
   
01:00
Partizani Tirana
FC Saburtalo Tbilisi
   
   
   
01:30
Slask Wroclaw
Riga FC
   
   
   
01:30
Dunajska Streda
Zira FK
   
   
   
01:45
Shelbourne
FC Zurich
   
   
   
01:45
Caernarfon
Legia Warszawa
   
   
   
01:45
SP La Fiorita
Istanbul BB
   
   
   
01:45
Saint Mirren
Valur Reykjavik
   
   
   
02:00
Egnatia
Vikingur Reykjavik
   
   
   
02:00
HB Torshavn
Hajduk Split
   
   
   
02:00
FK Buducnost Podgorica
CSKA 1948 Sofia
   
   
   
02:00
Videoton Puskas Akademia
Dnipro-1
   
   
   
02:15
Vitoria Guimaraes
Floriana F.C.